BURKiN ปั๊มลมออยล์ฟรี ขนาด 1200 วัตต์ ถัง 50 ลิตร รุ่น BG1200-1/50
SKU : BK-CE-AC-BG1200-1/50
ยังไม่มีรีวิว
จำนวน
เตือนฉันเมื่อมีสินค้า
แจ้งอีเมลของคุณไว้ เราจะส่งข้อความแจ้งเตือนคุณเมื่อมีสินค้า
รายการโปรด
รายละเอียดสินค้า
วิดีโอ & คู่มือการใช้งาน
การจัดส่งสินค้า
BURKIN OIL FREE AIR COMPRESSOR ปั๊มลมออยล์ฟรี รุ่น BK-BG1200-1/50 เสียงเงียบ ลมสะอาด รอบสูงปั๊มลมได้เร็ว วัดค่าแรงดันแม่นยำ บอลวาล์วทองเหลือง ทนความผันผวนของแรงดันไฟฟ้าสูงสุด 190V
คุณสมบัติ
  • ระบบ Overload Protection ป้องกันไฟเกิน ปลอดภัยต่อการใช้งาน
  • ชุดควบคุมแรงดัน พร้อมเกจ์วัด
  • Solenoid Valves ทองเหลือง ทนทานไม่เป็นสนิม
  • วาล์วระบายน้ำ ผลิตจากทองเหลือง
  • ทนความผันผวนของแรงดันไฟฟ้าสูงสุด 190V
  • เสียงเงียบ ลมสะอาด
  • รอบสูงปั๊มลมได้เร็ว
  • วัดค่าแรงดันแม่นยำ
  • บอลวาล์วทองเหลือง
ข้อมูลทางเทคนิค
รุ่นBG1200-1/50
แรงดันไฟฟ้า220V~50Hz